Digwyddiadau

DigwyddiadGwyl Fwyd Sain Ffagan

5 a 6 Medi 2015, 10.00 - 17.00
Pris Am Ddim
Addasrwydd Pawb

Cymerwch rai stondinau yn arddangos y bwydydd a'r diodydd Cymreig gorau, ychwanegwch ddarn da o hanes, cymysgwch hyn i gyd â mynediad am ddim a gweini'r cyfan mewn lleoliad awyr agored unigryw!

Dyma rysáit perffaith am ŵyl fwyd sy’n tynnu dŵr i’r dannedd.

Dyma rhai o'n arddangoswyr flwyddyn yma:

Pizza Wheels - http://www.pizza-wheels.co.uk/#!contact-us/c11m6

No Bones Jones - http://www.nobonesjones.co.uk/

Glam Lamb - http://www.glamlamb.co.uk/

High Meadows Welsh Beef & Lamb Grill - http://morgansbrecon.co.uk/

Bee Fruitful - http://beefruitful.co.uk/

Tracey Baker Ceramics - http://www.traceybakerceramics.com/

Williams Brothers Cider - http://www.williamsbrotherscider.com/home.html

Delicia Cakes & Teas - http://www.deliciacakes.co.uk/

Caws Cenarth Cheese - http://www.cawscenarth.co.uk/

Old Monty Cider - http://www.oldmonty.co.uk/

Sorai - http://www.sorai.co.uk/

Clam's Handmade Cakes - http://www.clamscakes.co.uk/

Daioni - http://www.daioni.co.uk/

Onest - http://www.onestfood.com/

Nata & Co - http://www.nataandco.co.uk/

Cottage Sweets - http://cottagesweets.co.uk/

The Blaenafon Cheddar Company - http://www.chunkofcheese.co.uk/

 

Digwyddiadau